பெண்களை கற்பழித்து குழந்தை பெற வைக்கும் கொடூர தொழில் சாலை. அதிர்ந்து போன போலீஸ் ..! கண்கலங்க வைக்கும் வீடியோ..!

ஒவ்வொரு வீடியோவும் சிரிப்பு கலந்த மகிழ்ச்சி தரும் ஆனால் இந்த வீடியோ கண்ணீரை மட்டும் தான் தருகின்றது . ஆம் கேள்வி பட்டு இருக்கின்ரீர்களா கற்பழிப்பு தொழில் சாலை ,?

என்ன அதிர்ச்சியாக உள்ளதா.? இருக்கிறது அப்பாவி பெண்களையும் குழந்தைகளையும் கடத்தி காசு சம்பாதிக்கும் கூட்டம் இந்த செயலை செய்கிறது, மனித ஜென்மத்திருக்கும் மிருக பிறப்பிற்கும் இல்லாத ராட்சத பிறப்புகள் என்று தான் சொல்ல வேண்டும் .

நைஜீரியா மற்றும் சீனாவில் இந்த தொழிற்சாலைகள் உள்ளதாக காவற்துறையினர் தெரிவித்துள்ளனர் , இங்கு பெண்கள் கடத்தப்பட்டு கற்பழிக்கப்படுகின்றனர் ,வயிற்றில் குழந்தை வளர ஆரம்பித்ததும் 9 மாதம் வரை அவர்களது பார்வையில் வைத்திருக்கின்றனர் .

பின்பு குழந்தையை பெற்று எடுத்த பெண்ணுக்கு பணத்தை கொடுத்து குழந்தையை விற்று விடுகின்றனர்.. இந்த வீடியோவை பாருங்கள் உங்கள் கண்களும் கணங்களும் கலங்கும் ஒரு நிமிடம்..!

மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் தமிழில் ஓர் ரேடியோ… கேட்டு மகிழ இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்

அன்பிற்கினிய நேயர்களே… எமது செய்திச் சேவை பிடித்தால், மேலும் செய்திகளை அறிந்து கொள்ள Puradsifm எனும் எமது பேஸ்புக் பக்கத்தினை மறக்காது லைக் செய்யுங்கள், செய்தி பற்றிய உங்கள் எண்ணக் கருத்துக்கள், குறை நிறைகளைப் பகிர்ந்திட இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!