அடுத்தவர் wife க்கு ஆசைபடும் இளைஞர்கள். நடப்பதை பாருங்கள்.! வீடியோ இணைப்பு..!

என்னடா தலையங்கமே கொஞ்சம் விவகாரமா இருக்கே பார்க்கலாமா? பார்க்க கூடாதா? இப்படி யோசிக்காதீங்க தாராளமாக பார்க்கலாம். இது ஒரு குறும்படம் தான். அன்றாடம் வெளியில் செல்லும் ஆண் மகன் எத்தனை துன்பங்களை அனுபவிக்கின்றான் என்ன மாதிரியான விடயங்களை கேள்வி படுகின்றான் இவை நீங்கள் அறிந்தது தான்.

அதனால் வீட்டிற்கு வரும் போது வீட்டில் என்ன நடக்கும் பூகம்பம் வெடிக்குமா? சில வேளை பூகம்பம் வீட்டில் நடக்கும் அல்லது மற்றவர்களால் நடக்கும். இங்கு என்ன நடக்கிறது என்பதற்காகவே இந்த பதிவு. தொழில்நுட்ப வளர்ச்சி மனிதனை எப்படி மாற்றுகிறது ?

இப்ப ஏன் குடும்பத்திற்குள் தொழில்நுட்பம் அதானே கேட்கிறீங்க? குடும்பத்தையும் தொழில்நுட்பத்தையும் கலந்து தானே இருக்கிறது இந்த வீடியோ.என்ன குழப்பமாக இருக்கிறதா?அட ஆமாங்க தொழில்நுட்ப வளர்ச்சியால் நடக்கும் சில விடயங்கள் தான்.

பார்த்தவுடன் புரியாது இந்த காட்சி. இரண்டு அல்லது மூன்று முறை பாருங்கள். வைபை திருடியது யார் ? எப்படி திருடினார்கள்? அடுத்தவருடைய பொருட்களுக்கு ஆசை பட்டால் இது தான் நடக்கும்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!