இன்றைய விநாயகர் சதுர்த்தியில் 2520 விநாயகர் சிலைகள் சென்னையில்

விநாயகர் சதுர்த்தி விரதம் இந்துக்களால் சிறப்பாகக் கொண்டாடப்படும் நிலையில் சென்னையில் மக்கள் மற்றும் பொது அமைப்புக்கள் வழிபாடுசெய்வதற்காக 2520 விநாயகர் சிலைகளை வைக்க அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது. இவ்வாறு பொதுமக்கள், மற்றும் நிறுவனங்களால் நிறுவப்படும் சிலைகள் விரத முடிவில் கடலில் கரைக்கப்படும்.

சென்னை உயர்நீதிமன்றம் மற்றும் தமிழக அரசின் வழிகாட்டுதல்களில் இச் சிலைகள் நிறுவப்பட்டு மக்கள் வழிபாடாற்ற அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. விநாயகர் சதுர்த்தி விரத வழிபாடுகளின் போது 10 ஆயிரம் வரையான பொலிசார் பாதுகாப்புக் கடமைகளில் ஈடுபடுத்தப்படுவதாகவும் செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

விநாயகர் சிலைகள் ஊர்வலமாக எடுத்துச் செல்லப்படும் வழித்தடங்களிலும் கடலில் அவை கரைக்கப்படும் பகுதிகளிலும் சிறப்பு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளுக்கு காவல் துறை நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது எனவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

விநாயகர் சதுர்த்தி விராதமானது விநாயகரின் பிறந்த நாளெனக் கருதப்படும் ஆவணி மாதத்தின் வளர்பிறைச் சதுர்த்தி நாளில் உலகெங்கும் வாழும் இந்துக்களால் வெகு சிறப்பாகக் கொண்டாடப்பட்டு வருகின்றது.

புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!