இலங்கையில் யாழ் மாணவியின் புதிய சாதனை – குவியும் பாராட்டுக்கள்.

இலங்கையின் வடபகுதி யாழ்ப்பாணத்தின் சாவகச்சேரி இந்துக் கல்லூரியில் கல்வி பயிலும் நே.டக்சிதா புதிய சாதனை ஒன்றை நிலைநாட்டியுள்ளார். இளையோருக்கான தேசிய மட்ட கோலூன்றிப் பாய்தல் நிகழ்வில் 18 வயதுப் பெண்கள் பிரிவில் இவரது சாதனை நிகழ்த்தப்பட்டுள்ளது.

அண்மையில் கொழும்பின் சுகததாச விளையாட்டு மைதானத்தில் இடம் பெற்ற போட்டியில் 3.02 மீற்றர் உயரத்தைத் தொட்டதன் மூலம் இவரால் இச் சாதனை நிலைநாட்டப்பட்டுள்ளது.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

இந் நிலையில் கடந்த வருடத்தில் யாழ்ப்பாணத்தின் தெல்லிப்பளை மகாஜனாக் கல்லூரி  மாணவி ஹெரீனா என்பவர் 3.01 மீட்டர் உயரம் தொட்டு சாதனை நிலை நாட்டியிருந்த நிலையில் இவ்வருடம் இவர் அச் சாதனையை முறியடித்துள்ளார்.

புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!