அழகு நிலையத்தில் வேலை செய்யும் பெண்ணிடம் வெறியாட்டம் நடத்திய தி.மு.க உறுப்பினர். சிசிடிவி காட்சிகள் இதோ.! மிருக தனத்தின் உச்சம்.!

பெண்களுக்கு எதிரான கொடுமைகள் அதிகரித்துக்கொண்டே இருக்கின்றது இதை நாம் அறிவோம். அடுப்பு ஊதும் பெண் முதல் ஆகாயத்தில் பறக்கும் பெண் வரை அத்தனை பெண்களுக்கும் கொடுமை நிகழ்ந்துகொண்டு தான் இருகின்றது. சட்டம் தன் கடமையை செய்யும் என்கிறார்கள் சட்டம் என்ன கடமையை செய்கிறது

இதுவே இன்றைய கேள்வியாக உள்ளது. எம் நாட்டில் தான் பெண்களுக்கு எதிரான வன்முறைகள் அதிகரித்துள்ளது.இதனை உறுதிபடுத்தும் விதமாக தி மு.க கட்சியில் உறுப்பினர் எஸ் செல்வகுமார் அவர்கள் நடந்து கொண்டுள்ளார்.

பெண்கள் அழகு படுத்தும் நிலையம் ஒன்றுக்கு சென்ற செல்வகுமார் அங்கு வேலை செய்துகொண்டிருந்த பெண்ணை இழுத்து அடித்து உதைத்து கொடுமை செய்தள்ளார். அருகில் இருந்த பெண்கள் தடுத்த போதும் அவர் நிறுத்தவில்லை. இந்த சம்பவம் சிசிடிவியில் பதிவாகி உள்ளது.

இது தற்போது வைராலாகி உள்ளது. தற்போது கிடைத்த தகவலின்படி செல்வகுமார் கட்சியை விட்டு நீக்கம் செய்யப் பட்டுள்ளார் என அறிய முடிகிறது. இவருக்கு சரியான தண்டனை கிடைக்குமா என பாத்க்கலாம்.?!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!