மலேசியாவின் பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் அச்சப்பன் சாவடைந்துள்ளார்.

மலேசியாவின் பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் அச்சப்பன் தனது 63 ஆவது வயதில் இன்று சாவடைந்துள்ளார் . சிறுநீரக செயலிழப்பு காரணமாக சிகிச்சை பெற்று வந்த இவர் இன்று காலை மலேசிய நேரம் 2.50 மணியளவில் தனது வீட்டில் உயிரிழந்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

சாமிநாதன் ரத்தினம் ஆகிய அச்சப்பன் இந்தியாவைச் சேர்ந்தவராக இருந்த போதிலும் மலேசியாவின் மலே தொலைக்காட்சித் தொடர்களிலும் திரைப்படங்களிலும் தனது நடிப்புத் திறமையை வெளிப்படுத்தியிருந்தார். அவரது மறைவு ஒரு பேரிழப்பு என்று மலேசிய கலைஞர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!