இப்படி ஒரு வீட்டை பார்த்து இருக்கின்றீர்களா.? ஒரு நிமிடம் ஒதுக்கி பாருங்கள்.!

பெண்ணின் வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான தருணங்கள் பல உள்ளன அதில் மிக முக்கியமான தருணம் என்பது யாதெனில் தாய்மை. இந்த தாய்மை ஒவ்வொரு பெண்ணும் எதிர் பார்க்கும் புனிதமான ஒன்று. பலருக்கு கிடைக்கிறது சிலருக்கு கனவாகிறது.

கிடைக்கும் பலரை யாரும் பெரிதாக நினைப்பது இல்லை. இது பெண்ணின் கடமை பெத்து போடதானே வேண்டும் என்று சொல்வார்கள். ஆனால் அதன் அருமை உணர்ந்தோர் இந்த காலத்தில் இருக்கின்றனர் என்பது பெருமையாகிறது.அதாவது யார் என்ன என்றெல்லாம் தெரியவில்லை.

பெண் ஒருவருக்கு வளைகாப்பு நடக்கிறது. அதில் இரண்டு பெண்கள் பாடுகின்றார்கள். அவர்களது குரலில் அழகா வரிகளின் அழகா என்று தெரியவில்லை. அத்தனை அழகாக உள்ளது அனைத்துமே. ஒரு பெண் கருவை சுமக்க ஆரம்பித்தது முதல்..

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

அவளின் செயற்பாடுகளும் எண்ணங்களும் எப்படி இருக்கும் என்பதை இந்த வரிகள் மிக சிறப்பாய் சொல்கிறது. பெண்களின் உணர்வுகள் இப்படி தான் இருக்கும். உண்மையில் மங்கிப் போகும் விடயங்கள் மீண்டும் ஞாபக படுத்தும் போது வரும் மகிழ்ச்சிக்கு அளவே இல்லாமல் போகிறது. !

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!