சார்ஜில் இயங்கக்கூடிய ஆடி கார்கள் அறிமுகமானது!

புதிதுபுதிதாக கார் உற்பத்திகள் நடந்து காண்டுதான் இருக்கின்றன. அதற்கேற்ப பெற்றோல் விலையும் எகிறிக் கொண்டே போகின்றது. இந்தப் பெற்றோல் விலைக்கு சவால்விடும் வகையில் ஆடி நிறுவனமானது தன்னுடைய மின்கரத்தில் இயங்குகின்ற காரை தற்போது புதிதாக அறிமுகம் செய்துள்ளது.

மின்சாரத்தின் மூலம் இயங்கும் இந்தக் காரை ஆடி நிறுவனமானது  அமெரிக்காவின் சான் பிரான்சிஸ்கோவில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் ஆடி நிறுவனத்தின் இ டார்ன் (E torn) எஸ்.யூ.வி. கார் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இந்தக் காரின் விலை 54 லட்சம் ரூபாயாக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

வடிவமைப்பு விவரங்களை பொறுத்தவரை, நாங்கள்  நினைத்துப் பார்க்கும் அளவை விட  அழகிய மற்றும் கவர்ச்சயான வடிவிலும்  அத்தோடு அதியுயர் தொழில்நுட்பத்திலும் இவை தயாரிக்கப்பட்டுள்ளன. அத்தோடு ஒரு முறை சார்ஜ் செய்தால் 482 கிலோ மீட்டர் தூரம் வரை பயணிக்க முடியும். 2019ஆம் ஆண்டு மத்தியில் இந்த கார் விற்பனைக்கு வருகிறது.

இந்தக் காரை வாங்கும் வாடிக்கையாளர்கள் வீட்டில் இருந்தவாறே  சார்ஜ் செய்து கொள்வதற்கு ஏதுவான வசதிகளை வழங்க அமேசான் நிறுவனத்துடன், ஆடி ஒப்பந்தம் செய்து கொண்டுள்ளது. ஆடி நிறுவனத்தின் இ டார்ன் கார் தயாரிப்பானது அமெரிக்காவில் டெஸ்லாவுக்கு போட்டியாக பார்க்கப்படுகிறது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!