பிக் பாஸ் வீட்டில் விஜியை கொடூரமாக தாக்கிய ஐஸ்வர்யா. விஜய் டிவியால் டிலிட் செய்யப்பட்ட காட்சிகள்..!

பிக் பாஸ் வீட்டில் பல காட்சிகள் டிலிட் செய்யப் படுகின்றது. அதாவது விஜி, ஜனனி, பாலாஜி மற்றும் ரித்விகாவிற்கு நடக்கும் கொடுமைகளை மறைத்து விடுகின்றார்கள். அல்லது டிலிட் செய்கிறார்கள். அதே நேரம் யாஷிகா அல்லது ஐஸ்வர்யாவிற்கு நடந்தால் உடனடியாக ப்ரோமோ போட்டு காட்டி விடுகின்றார்கள்.

அப்படி விஜிக்கு மூக்குக்குள் ஐஸ்வர்யா அடித்த ஸ்ப்ரே காட்சி டிலிட் செய்துள்ளனர். இந்த ஸ்ப்ரே கையில் பட்டால் கூட எரிச்சல் ஏற்படுத்தும் தன்மை கொண்டது இதை மூக்கில் அடித்தால் என்ன நடக்கும் ? இதை எல்லாம் டிலிட் செய்து விடும் பிக் பாஸ் டீம்

ஐஸ்வர்யா கை வலிக்கிறது அதற்கு விஜி தான் காரணம் என்ற வீடியோவை வெளியிட்டு ஐஸ்வர்யாவை நல்லவளாக காட்ட முயற்சிகின்றது.பொதுவாக விஜி வயல்கார்டில் வந்தவர் வெற்றி பெற கூடாது என்று கூவிக்கொண்டு இருக்கின்றார்கள்.

தவறுகளை விஜி நேர்மையாக தட்டிக்கேட்பதை குற்றம் என்று சொல்கிறார்கள். யார் தவறு செய்தாலும் தட்டிக் கேட்காமல் இருக்க வேண்டும் இது பிக் பாஸ் வீட்டில் மட்டும் இல்லை எம் நாட்டிலும் நடைபெறும் விடயம் தான் துணிந்து செயற்படும் விஜிக்கு எங்கள் வாழ்த்துக்கள்.வெற்றியோ தோல்வியோ எதிர்த்து போராடு..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!