மலேசிய சாதனைப் புத்தகத்தில் இடம் பிடித்த ‘ஆஸ்ரோ’ குழுவினரின் மாபெரும் கோலம்…!

தீபாவளியை முன்னிட்டு மலேசியாவின் ஆஸ்ரோ செய்திக் குழுவினர் உருவாக்கிய மாபெரும் கோலம் மலேசியாவின் சாதனைப் புத்தகத்தில் இடம்பிடித்து சிறப்புச் சேர்த்துள்ளது. இந்துக்களின் தீபாவளிப் பண்டிகையைச் சிறப்பிக்கும் முகமாக இம் மாபெரும் கோலம் உருவாக்கப்பட்டிருந்தது.

 

சுமார் 15 மீட்டர்கள் நீளமும் 9.5 மீட்டர் அகலமும் கொண்ட இக் கோலம் பல வர்ண தானியங்கள் கொண்டு உருவாக்கப்பட்ட மிகப்பெரிய கோலம் எனும் வகையில் சாதனைப் புத்தகத்தில் இடம்பெற்றுள்ளது.

முப்பரிமான அமைப்பில் உருவாக்கப்பட்டுள்ள இக் கோலத்தை ஆஸ்ரோ குழுமத்தின் 20 உறுப்பினர்களுடன் ஆர்வலர்கள் சிலரும் சேர்ந்து 10 மணி நேரத்தினுள் உருவாக்கியுள்ளதாகத் தெரியவருகின்றது.

அன்பிற்கினிய நேயர்களே, தினந் தோறும் ராசி பலன், சுடச் சுட சினிமா செய்திகள், உலக, உள்ளூர் செய்திகள், இவற்றினை அறிந்து கொள்ள உங்கள் மொபைல் Browser இல் puradsi.com எனத் தேடுங்கள் / கூகிளில் puradsi.com எனத் தேடுங்கள்.
இக் கண்கவர் அழகுக் கோலத்தை வரும் நவம்பர் 2ஆம் திகதி வரையிலும் ஐ.ஓ.ஐ சிட்டி பேரங்காடியில் கண்டு மகிழலாம் என்று ஆஸ்ரோ செய்திக் குழுமத்தினர் தெரிவித்துள்ளனர்.

“புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

 

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!