ஒரு குடும்பம் இரு குழந்தை திட்ட மனு தள்ளுபடி..இந்திய சுப்ரீம் கோர்ட்…!

ஒரு குடும்பத்தில் இரண்டு குழந்தைகள் மாத்திரம் பெற்றுக்கொள்ளலாம் என்னும் திட்டத்தை மக்கள் மத்தியில் அமுல்படுத்த வேண்டும் என்று இந்திய சமூக சேவகரும் தொண்டு நிறுவனம் ஒன்றின் ஒருங்கிணைப்பாளருமான அனுபம் பாஜ்பாய் என்பவரால்,

 

சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தொடரப்பட்ட வழக்கு நேற்று விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டபோது அதனைத் தள்ளுபடி செய்து சுப்ரீம் கோர்ட் உத்தரவிட்டது.


மக்கள் தொகையானது அபாயகரமாக உயர்ந்து செல்வதால் வனவளம் அழிக்கப்பட்டு குடியிருப்புக்கள் உருவாக்கப்படுகின்றன. மேலும் எரிபொருள் தேவையும் அதிகரித்துச் செல்கின்றது. சுற்றாடல் மாசுபடுகின்றது.


இந்நிலையில் இரண்டு குழந்தைகள் மட்டும் பெற்றுக் கொள்பவர்களுக்கு சிறப்புச் சலுகைகள் அளிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் இரு குழந்தைகளுக்கு மேல் பெற்றுக் கொள்பவர்களுக்கு அரசின் சலுகைகள் யாவும் நிறுத்தப்பட வேண்டும் என்றும் கோரி இம் மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!


மனுவை நிராகரித்த நீதிபதிகள் அம் மனுவை அரச நிர்வாகத்திடம் முன்வைக்குமாறு மனுதாரருக்கு ஆலோசனை வழங்கியுள்ளனர்.
”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!