தமிழ் சினிமாவை கலக்கும் பிரபல நடிகர்களின் முன்னாள் காதலிகள் யார் தெரியுமா ? வாங்க பார்க்கலாம்..!

ஒரு விடயம் அதிகமாக பேசப்படும் என்ன அப்பிடின்னு பார்த்தோம் என்றால் நடிக நடிகர்களின் காதல் தான். சில நேரம் கிசு கிசுவாக இருக்கும். சில நேரம் உண்மையாக இருக்கும். உண்மையில் நடிக நடிகைகளின் காதல் என்பது கடல் மணலில் எழுதும் பெயர் போன்றது நீரில் கரைந்து சென்றுவிடும் ஒரு சிலரே இறுதி வரை போராடி

காதலித்தவரையே மணம் முடிக்கின்றனர். ஆனால் பல நடிகர்கள் காதலி சேரா விட்டால் வேறு ஒருவரை திருமணம் செய்துகொள்ள காதலிக்கப் பட்டவர் இன்றளவும் தனிமையில் இருக்கின்றார் என்றே சொல்ல வேண்டும். பல நடிகைகளின் வாழ்க்கையை நாம் பார்த்தும் இருக்கின்றோம்.அப்படி சிலரது காதலை தான்

பார்க்கப்போகின்றோம்.தல அஜித் மற்றும் ஹீரா. இருவரும் சில திரைப்படங்களில் இணைந்து நடித்தார்கள். அதன் பின் காதல் வயப்பட்டதாக கிசுகிசுக்கப் பட்டது. ஆனால் சில வருடங்களில் ஹீரா வேறு ஒருவரை திருமணம் செய்துகொள்ள தல அஜித் சாலினியை காதலித்து திருமணம் செய்துகொண்டார்.

சிம்பு ஹன்சிகா இந்த ஜோடி பற்றி பேசவே தேவை இல்லை அந்த அளவிற்கு பிரபலமானார்கள். இது போல் இன்னும் சில நடிகர்களின் முன்னாள் காதலிகளின் தொகுப்பு இது.நமக்கு தெரிந்த விடயங்களை உங்களோடு பகிர்ந்து கொள்வது தானே சரி அது தான் பகிர்ந்து கொள்கிறோம்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!