பள்ளி மாணவியை கற்பழித்து 35 இடங்களில் குத்திக் கொலை செய்த 3 காமுகர்கள்….!

குஜராத்தின் சாலை எனும் இடத்தில் காலை வேளையில் வீட்டிலிருந்து புறப்பட்டுச் சென்ற 16 வயதுடைய பள்ளி மாணவி ஒருவர் பாலியல் வல்லுறவுக்கு உட்படுத்தப்பட்டதோடு 35 இடங்களில் குத்தப்பட்டும் படுகொலை செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார்.

 

குறித்த மாணவி கோடினார் எனுமிடத்திலுள்ள பாடசாலையில் 11 ஆம் வகுப்பில் படித்து வருவதாகக் கூறப்படுகின்றது. நேற்று முன்தினம் வீட்டிலிருந்து புறப்பட்டுச் சென்ற அவர் வெனு நேரமாகியும் வீடு திரும்பாத காரணத்தால் பெற்றோர் பொலிசில் புகார் செய்திருந்தனர்.

இந்நிலையில் நேற்றுக் காலை மாணவியின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. அவர் மூன்று நபர்களால் பாலியல் வல்லுறவுக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பின்னர் 35 இடங்களில் கத்தியால் குத்தப்பட்டு கொலை செய்யப்பட்டுள்ளதாக மருத்துவ பரிசோதனைகளில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

குறித்த மாணவியைக் கொலை செய்தவர்களைத் தேடிப் பொலிசார் வலைவிரித்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. .


”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!