அமெரிக்க சட்ட விரோத குடியேறிகள் இனி புகலிடம் கோர முடியாது…!

அமெரிக் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்பின் இடைக்கால தேர்தல் பிரச்சாரத்தின் படி தற்போது அமெரிக்க சட்டவிரோத குடியேறிகள் தொடர்பான கொள்கைகள் மேலும் இறுக்கமடைவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தற்போதைய புதிய விதி ஒன்றின்படி நாட்டுக்குள் தெற்கு எல்லை வழியாக உள்வரும் சட்டவிரோதக் குடியேறிகளுக்கு அமெரிக்காவில் தஞ்சம் கோரும் உரிமை இனிக் கிடையாது என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


மத்திய அமெரிக்க நாடுகளிலிருந்து வடக்கு எல்லையான மெக்சிக்கோ வழியாக அமெரிக்காவுக்குள் நுழைபவர்கள் மீது தற்போது தாக்குதல்கறள் மேற்கொள்ளப்படுவதாகவும் அவர்களில் எல்லைகளிலேயே தடுத்து நிறுத்துவதற்கு அமெரிக்கப் படைகளை ட்ரம்ப் அங்கு அனுப்பி வருவதாகவும் குற்றம் சாட்டப்படுகின்றது.


கடந்த யூன் மாதத்தில் அமெரிக்காவுக்குள் நுழைகின்ற சட்ட விரோதக் குடியேறிகளின் குடும்பங்களிலிருந்து குழந்தைகளைப் பிரித்து வைத்தமை தொடர்பாக பல்வேறு கண்டனங்கள் எழுந்த நிலையில் பின்னர் அக் கொள்கையிலிருந்து ட்ரம்ப் பின்வாங்கிக்கொண்டமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.
”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!