அன்றாடம் சமைக்கும் உணவில் எந்த எந்த உணவை மீண்டும் சூடு படுத்தக் கூடாது.? சூடு படுத்தினால் என்ன நடக்கும்? இதோ உங்களுக்காக…!

உணவு சூடு படுத்தி சாப்பிடுவது என்பது அன்றாடம் நாம் செய்யும் செயல் தான். இதில் என்ன இருக்கு அப்படி தானே கேட்கிறீங்க? இன்று அது பற்றி தான் பார்க்கப் போகிறோம். இன்றைய அவசர யுகத்தில் எல்லோரும் வேகமாக ஓட வேண்டிய நிலை ஆண்களோ பெண்களோ யாராக இருந்தாலும் காலத்தின் பின் ஓடியே தீர

வேண்டும் அப்படி ஓடிக்கொண்டிருக்கும் நேரத்தில் உணவில் எங்கே கவனம் செலுத்தப் போகிறோம். ஏதோ பசிக்கு சாப்பிடுகிறோம் அப்படி தான் இன்று பல பேர் வாழ்கிறோம். பசிக்கு சாப்பிடுவதாயினும் நோய் இன்றி வாழ முயற்சிப்பது தவறு இல்லை தானே..? இல்லத்தரசிகளுக்கு தான் இந்த பதிவு. நீங்கள்

அன்பிற்கினிய நேயர்களே, தினந் தோறும் ராசி பலன், சுடச் சுட சினிமா செய்திகள், உலக, உள்ளூர் செய்திகள், இவற்றினை அறிந்து கொள்ள உங்கள் மொபைல் Browser இல் puradsi.com எனத் தேடுங்கள் / கூகிளில் puradsi.com எனத் தேடுங்கள்.

காலையில் சமைக்கும் உணவை இரவில் மீண்டும் சூடு படுத்தி சாப்பிடும் போது கவனத்தில் கொள்ள வேண்டிய மிக முக்கியமான விடயங்கள் மற்றும் எந்த எந்த உணவை சூடு படுத்த கூடாது? அதனால் ஏற்படும் ஆபத்துகள் என்ன என்பதை இந்த வீடியோவில் பார்த்து தெரிந்துகொள்வோம் சில விடயங்களை விளையாட்டாக கருதும் நாம் இதனை பார்த்த பின்பு கவனமாக இருப்போம்.!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!