நாம் ஒதுக்கும் முள்ளங்கியில் ஒரு கிளாஸ் ஜூஸ் மட்டும் போதும் கொடிய நோயையும் விரட்டியடிக்கும்.!

சில உணவுகளை கண்டாலே பிடிக்காது ஐயோ வேண்டாம் என தொலை தூரம் ஓடுவோம். குறிப்பாக காய்கறிகள் சிலவற்றை சாப்பிடவே மாட்டோம். ஆனால் அதில் தான் அதிக சத்து நோய் எதிர்ப்பு சக்திகள் இருக்கும். அதிகமானோர் வெறுக்கும் காய்கறிகளில் ஒன்று தான் இந்த முள்ளங்கி. எப்படி ருஷியாக

சமையல் செய்தாலும் வேண்டாம் என்போம். அதில் இருந்து வரும் ஒரு வித வாடை பலருக்கு பிடிப்பதில்லை. ஆனால் முள்ளங்கி கட்டாயம் உணவில் சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். வாய்வு தொல்லைக்கு உடனடி தீர்வு கொடுக்கும் முள்ளங்கி கல்லீரல், சிறுநீர் பிரச்சனைகள் இதய கோளாறு, மலச்சிக்கல், மட்டும் இன்றி

புற்று நோய் பிரச்சனைக்கு கூட தீர்வாகிறதாம். முள்ளங்கியை சமைத்து உண்ணுவதை விட ஜூஸ் செய்து குடிப்பது சிறப்பானதாம். தனியாக குடிப்பது கடினம் என்றால் ஆப்பிள் ஜூஸ் அல்லது கரட் ஜூஸ் உடன் கலந்து குடிக்கலாம்..!இப்படி இந்த ஜூஸை குடித்து வருவதால்

அன்பிற்கினிய நேயர்களே, தினந் தோறும் ராசி பலன், சுடச் சுட சினிமா செய்திகள், உலக, உள்ளூர் செய்திகள், இவற்றினை அறிந்து கொள்ள உங்கள் மொபைல் Browser இல் puradsi.com எனத் தேடுங்கள் / கூகிளில் puradsi.com எனத் தேடுங்கள்.

அடிக்கடி வைத்தியசாலை செல்ல வேண்டிய தேவையும் இருக்காது பணமும் வீணாக செலவாகாது.உடல் ஆரோக்கியமும் கெட்டுப் போகாது. அனைவராலும் இதனை பின்பற்ற முடியும் எனவே முள்ளங்கி ஜூஸ் ஒரு முறை எனும் குடித்து மகிழ்ச்சியாக வாழ்வதோடு மற்றவர்களுக்கும் தெரியப்படுத்துங்கள்.!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!