இலங்கை அரசியலில் மேலுமொரு திருப்பம் சந்திரிக்கா தலைமையில் புதியதொரு கட்சி ஆரம்பம்..!

இலங்கையின் முன்னாள் ஜனாதிபதி சந்திரிக்கா தலைமையில் புதியதொரு அரசியல் கட்சி ஆரம்பிக்கும் பணிகள் இடம் பெறுவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது. நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள அரசியல் குழப்பத்திற்கு மத்தியில் இது இடம் பெறுவதாகத் தெரிகின்றது.

மகிந்தவுடனான தொடர்பிலிருந்து விடுபட்டு நல்லாட்சி அரசை மைத்திரி அமைத்த பின்னர் அவருடன் இணைந்து கட்சியைப் புனரமைக்கும் செயற்பாடுகளில் சந்திரிக்கா ஈடுபட்டதாகவும்

.

தற்போது மீண்டும் மகிந்த பக்கம் மைத்திரி சாய்ந்துள்ள நிலையில் தனது தந்தையாரின் கட்சி தொடர்பில் அவர் அதிருப்தி அடைந்துள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.


இந்நிலையில் சந்திரிக்கா புதிய கட்சியை ஆரம்பிப்பதற்கு இலங்கையின் முன்னணி வீரர்கள் சிலரது ஆதரவும் அவருக்கு இருப்பதாகக் கூறப்படுகின்றது.


”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

 

அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!