மலேசிய மன்னர் ‘ஐந்தாம் முஹம்மது’ பதவி துறந்தார்…!

மலேசிய மன்னர் 5-வது சுல்தான் முகம்மது தனது பதவியைத் துறந்துள்ளதாக மன்னர் அரண்மனையினர் அறிவித்துள்ளனர். 1957-ல் பிரிட்டனிடம் இருந்து சுதந்திரம் பெற்ற மலேசியாவில் மன்னர் முடிதுறப்பது இதுவே முதல் முறை ஆகும்.மலேசியாவில் மன்னராட்சியின் கீழ் மலேசியாவில் கூட்டாட்சி முறையிலான அரசாங்கம் நிலவுகின்றது. இந்நிலையில் அந்நாட்டின் 15-ம் மன்னராக 2016ஆம் ஆண்டு டிசெம்பர் 13 ஆம் திகதி பொறுப் பேற்றுக்கொண்டார் மன்னர் சுல்தான் முஹம்மது.

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

உடல் உபாதைக்கு சிகிச்சை மேற்கொள்ளப் போவதாகத் தெரிவித்து கடந்த வருடம் நவம்பர் மாதம் மன்னர் விடுமுறையினை எடுத்திருந்தார். அதன் பின்னர், ரஷியாவை சேர்ந்த முன்னாள் ‘மாஸ்கோ அழகி’ பட்டம் பெற்ற பெண்ணை அவர் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டதாக செய்திகள் வெளியாகின. ஆனால், இது தொடர்பாக மன்னரின் அரண்மனை வட்டாரங்கள் எந்த கருத்தும் தெரிவிக்கவில்லை.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

தற்போது மன்னர் 5-ம் முஹம்மது தனது பதவியை ராஜினாமா செய்ததாக மலேசியா நாட்டு மன்னர் அரண்மனை அதிகாரபூர்வமாக அறிவித்துள்ளது. இருந்த போதிலும் அவரது பதவி விலகலுக்கான காரணம் தொடர்பாக அந்த அறிவிப்பில் ஏதும் குறிப்பிடப்படவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்நிலையில் அடுத்த மாமன்னரை நியமிப்பது தொடர்பான ஆட்சியாளர் மாநாடு இன்று இடம்பெறும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!