மெல்போர்ன் கிரிக்கெட் மைதானத்தை விட தொழிநுட்ப வசதிகளுடன் உலகின் மிகப் பெரிய கிரிக்கெட் மைதானமாக இந்தியாவில் வருகின்றது…

சுமார் ஒரு இலட்சம் பேர் அமர்ந்து போட்டியை ரசிக்கக் கூடிய வகையில் உலகின் மிகப்பெரிய கிரிக்கெட் மைதானத்தின் கட்டுமான பணிகள் குஜராத்தில் நடைபெற்று வருகிறது.63 ஏக்கர் பரப்பளவில் கட்டப்பட்டு வரும் இந்த மைதானத்தின் கட்டுமான பணி மதிப்பீடாக ரூ.700 கோடியில் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த மைதானம் உலகின் பெரிய மைதானமான மெல்போர்ன் கிரிக்கெட் மைதானத்தை விட பெரிதாக அமையும் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது. இந்த மைதானம் கட்டி முடிந்து பயன்பாட்டிற்கு வரும் போது.

 

 

இந்தியாவின் பெருமையினை பறைசாற்றும் வகையிலும் எமது நாட்டின் பெருமைக்குரிய சின்னமாகவும் மாறும் என குஜராத் மாநில கிரிக்கெட் சங்கத்தின் துணைத் தலைவர் டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார்.

 

இந்த மைதானத்தில் ஒரே நேரத்தில் 3 ஆயிரம் கார்களும் ,10 ஆயிரம் இரு சக்கரவாகனங்களும் நிறுத்த முடியும்.மேலும் ஒலிம்பிக் தரத்திலான நீச்சல் குளமும் அமைக்கப்பட உள்ளதாகவும் உலகிலேயே தொழிநுட்பத்துடன் கூடிய சகல வசதிகளையும் கொண்ட கிரிக்கெட்மைதானமாக திகழும் எனவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

 

error: Alert: Content is protected !!