இலங்கை வடபகுதி இயக்கச்சியில் ஆட்டோ – இராணுவ வாகனம் நேருக்கு நேர் மோதி பரிதாபமாகப் பலியான மூன்று இளைஞர்கள் …!

வீதியில் அவதானத்துடன் பயணித்தால் விதிகளைக் கடைப்பிடித்தால் நாம் விபத்துக்களில் இருந்து தப்பிக் கொள்ளலாம் என்று எல்லோருமே சொல்வார்கள். ஆனால் தற்போது அதிகரித்துச் செல்லும் விபத்துக்களைப் பார்த்தால் அந்தக் கூற்று பொய்த்துவிடும் போல இருக்கின்றது. இன்றும் ஓர் விபத்தில் மூன்று இளைஞர்கள் பலியாகியுள்ளனர். இன்று (08-01-2019) மாலை பளை இயக்கச்சி பகுதியில் இராணுவத்தின் கனரக வாகனத்துடன் முச்சக்கர வண்டி நேருக்கு நேர் மோதியத்தில் இவ் விபத்து ஏற்பட்டுள்ளது.

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

பளையிலிருந்து கிளிநொச்சிக்கு மூன்று இளைஞர்களுடன் பயணித்துக்கொண்டிருந்த முச்சக்கர வண்டியும் கட்டைக்காடு இராணுவ முகாமிலிருந்து இயக்கச்சி 552 படைப்பிரிவு முகாமுக்கு சென்றுகொணடிருந்த இராணுவத்தின் ட்ரக் வண்டியுடன் நேருக்கு நேர் மோதிக் கொண்டதாகக் குறிப்பிடப்படுகின்றது.

இவ் விபத்திலே முச்சக்கர வண்டியில் பயணித்த பளையைச் சேர்ந்த பி.ஜெயக்குமார் (வயது 36) , பளை மாசாரைச் சேர்ந்த கே. குகதாஸ் (வயது 32) , சுழிபுரம் வட்டுக்கோட்டையைச் சேர்ந்த எஸ். ரதீஸ்வரன் (வயது 26) ஆகிய மூவருமே உயிரிழந்துள்ளனனர்.அவர்களின் உடலங்கள் கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!