மூன்று நாட்கள் நிறுத்தி வைக்கப்பட்ட பெண்ணின் இதயத்துடிப்பு – மருத்துவ உலகில் நடந்த அதிசயம்….!

சீனாவைச் சேர்ந்த இளம் யுவதி ஒருவருக்கு திறந்த இதய அறுவைச் சிகிச்சை மேற்கொள்வதற்காக மருத்துவர்கள் அவரின் இதயத்திற்குச் செல்லும் ஒரு குழாயினைத் துண்டித்து அறுவைச் சிகிச்சையினை மேற்கொண்டுள்ளனர். அச் சமயத்தில் சுமார் 72 மணித்தியாலங்களாக அந்த யுவதி இதயத் துடிப்பு நிறுத்தப்பட்ட நிலையில் பராமரிக்கப்பட்டுள்ளார். சீனாவின் சியமென் பல்கலைக் கழகத்தைச் சேர்ந்த யுவதி ஒருவருக்கே இவ்வாறு சிகிச்சை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

அப் பல்கலைக் கழகத்தில் கல்வி பயிலும் 26 வயதான யுவதி ஒருவருக்கு திடீரென்று மாரடைப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் குறித்த மாணவி மயக்கமடைந்துள்ளார். இந்நிலையில் வைத்தியசாலையில் அப் பெண்ணுக்கு ECMO – Extracorporeal Membrane Oxygenation இயந்திரத்தின் உதவியுடன் சிகிச்சை வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஆனாலும் அப் பெண்ணில் முன்னேற்றம் ஏதும் ஏற்படவில்லை.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

இதனால் திறந்த இதய அறுவைச் சிகிச்சைக்கு மருத்துவர்கள் தீர்மானித்துள்ளனர். அச் சிகிச்சை நேரத்தில் இதயத் துடிப்பு இருக்கக் கூடாது என்பதால் இதயத்திற்குச் செல்லும் நரம்பு ஒன்று துண்டிக்கப்பட்டே சிகிச்சை வழங்கப்பட்டுள்ளது. சிகிச்சையின் பின்னரேயே அவருக்கு அந் நரம்பு மீளவும் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. இதனால் அப் பெண் 72 மணித்தியாலங்களாக இதயத் துடிப்பின்றி இருந்துள்ளார். இது மருத்துவ சாதனை என்று தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!