அஜித்தை இரத்தத்தால் அபிஷேகம் செய்த ரசிகர்கள்…

பொங்கல் ரிலீசாக தல அஜித்தின் விஸ்வாசம் வெளியாகி பட்டி தொட்டி எல்லாம் பட்டையைக் கிளப்பிக் கொண்டிருக்கும் போது, அஜித் கட்-அவுட்டுக்கு ரத்தத்தில் அபிஷேகம் செய்து மக்களை பதற்றம் அடைய வைக்கின்றார்கள் அஜித் ரசிகர்கள்.
அஜித்தின் நடிப்பில் வெளியாகியுள்ள விஸ்வாசம் படத்திற்கு பல தரப்பு மக்களிடம் இருந்து பாராட்டுகள் குவிந்த வண்ணம் உள்ளன. குறிப்பாக குடும்ப ஆடியன்ஸிடம் இருந்து நல்ல விதமான கருத்துகள் வெளிவருகின்றன.

 

 

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

 

 

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

படம் வெளியான அனைத்து திரையரங்குகளும் ஹவுஸ்புல் தான். அதுவும் நாளையிலிருந்து விடுமுறைகள் ஆரம்பமாகிறது. இதனால் மக்கள் கூட்டம் இன்னும் அலைமோதும் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது.

 

 

இதை விட ரசிகர்கள் தங்களது பங்கிற்கு விஸ்வாசத்தை தூக்கி வைத்து கொண்டாடி வருகின்றனர்.சில ரசிகர்கள் சந்தோஷத்தின் மிகுதியால் ஆட்டின் இரத்தத்தை அஜித்தின் கட் அவுட்டிற்கு அபிஷேகம் செய்யும் காட்சி சமூக வலைத்தளத்தில் பரவி வருகின்றது.

 

 

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!