வீட்டின் கடைசி மாடியில் 2 வயதுக் குழந்தையைக் கடத்தி வைத்திருந்த நபர்… நபரைச் சுட்டுக் கொன்று அதிரடியாக குழந்தையை மீட்ட பொலிசார்…!

மலேசியாவிலே வீட்டின் முன் விளையாடிக்கொண்டிருந்த இரண்டு வயதுப் பெண் குழந்தை ஒன்றினை கடத்திச் சென்று 5 மணி நேரமாக விளையாட்டுக் காட்டிவந்த நபர் ஒருவர் மீது பொலிசார் திடீரென்று துப்பாக்கிப் பிரயோகம் மேற்கொண்டு அந்நபரிடமிருந்து குழந்தையைக் காப்பாற்றியுள்ளனர். இச் சம்பவத்தில் குழந்தையின் கழுத்தில் வெட்டுக் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. அடுக்கு மாடிக் குடியிருப்பின் 4 ஆவது மாடியில் அச் சம்பவம் இடம் பெற்றுள்ளது.

அடுக்கு மாடி வீட்டின் நான்காவது மாடியின் முற்றத்தில் குழந்தை பொம்மைகளுடன் விளையாடிக் கொண்டிருந்த போதே அந் நபர் குழந்தையைக் கடத்தி பிணையாக வைத்திருந்துள்ளான்.

ஐந்து மணி நேரமாக அவன் குழந்தையை வைத்திருந்து நாடகமாடிய நிலையில் பொலிசார் அதிரடியாக முடிவெடுத்து அந் நபரை நோக்கித் துப்பாக்கிப் பிரயோகம் செய்ததில் அவன் குழந்தையைக் கீரே தவறவிட்டுள்ளான். இந் நிலையில் எதற்காக அந் நபர் குழந்தையைக் கடத்தினார் என்று தெரியவரவில்லை.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!