வயிற்றில் பாய்ந்திருந்த கத்தியோடு கொலையுண்டு கிடந்த நபர்…!

மலேசியாவின் அடுக்குமாடிக் குடியிருப்பு ஒன்றில் வயிற்றில் கத்தி குத்தப்பட்ட நிலையில் ஆண் ஒருவர் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார். அவ்வாறு சடலமாக மீட்கப்பட்ட நபர் அப் பகுதியைச் சேர்ந்த ஆர்.மனோகரன் எனும் நபர் எனப் பொலிசார் தெரிவித்துள்ளனர். குறித்த நபர் உடலில் 13 இடங்களில் கத்திக் குத்துக் காயங்கள் இருந்துள்ளன. மேலும் குளியலறையில் கை கழுவும் சிங்கில் 23 சென்டிமீட்டர் நீளமான சிறிய உளி ஒன்றையும் பொலிசார் கைப்பற்றியுள்ளனர். வயிற்றில் குத்தப்பட்டிருந்த கத்தி 33 சென்டிமீட்டர் நீளமானதெனத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

அந் நபர் அங்குள்ள வேலைத் தளங்களுக்கு மியன்மாரிலிருந்து வரும் தொழிலாளர்களை விநியோகம் செய்யும் தொழிலை மேற்கொண்டுள்ளதாகவும், இன்று மதியமும் அவ்வாறு வேலையாட்களை வேலைத் தளத்தில் இறக்கிவிட்டு மதியம் உணவு வாங்கி வருவதாக கூறிச் சென்றுள்ளார்.

நீண்ட நேரமாகியும் வராத நிலையில் அவர் தங்கியிருந்த வீட்டிற்குச் சென்ற போது வரவேற்பு அறையில் இரத்தக் கறை இருந்துள்ள நிலையில் மாற்றுப் பாதை ஊடாக அவரது அறைக் கதவைத் திறந்த போது அங்கு அவர் இரத்த வெள்ளத்தில் இறந்து கிடந்துள்ளார்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!