யாழ் பருத்தித்துறையில் பயங்கரம் – கோடாரியால் இளைஞன் அடித்துக் கொலை…!

யாழ்ப்பாணம் பருத்தித்துறை கற்கோவளம் பகுதியில் 22 வயதுடைய இளைஞர் ஒருவர் கோடாரியால் அடித்துக் கொலை செய்யப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது. கற்கோவளத்தைச் சேர்ந்த வாசுதேவன் அமல்கரன் என்ற இளைஞரே இவ்வாறு கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். குறித்த இளைஞன் நண்பர்களுடன் உரையடிக்கொண்டிருந்த வேளை தொலைபேசி அழைப்பு ஒன்று வந்தாகவும் அவ்வேளையில் பேசிக்கொண்டு சிறுது தூரம் சென்ற,

குறிந்த இளைஞர் மீது இனம் தெரியாத மூன்று நபர்கள் கூரிய ஆயுதங்களினால் தாக்கிவிட்டு தம்பி சென்றுள்ளனர் எனவும் சம்பவ இடத்தில் இளைஞர் உயிரிழந்ததாகவும் கூறப்படுகின்றது.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

சடலம் பிரேத பரிசோதனைக்காக யாழ் போதனா வைத்தியசாலையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது இச் சம்பவம் தொடர்பாக பருத்தித்துறை பொலிஸார் மேலதிக விசாரனைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். இந்நிலையில் ஆட்டோ டிரைவர் ஒருவருடன் ஏற்பட்ட தகராறே இக் கொலைக்கான காரணம் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!