செவிலியரின் செயலால் பிறந்த குழந்தைக்கு ஏற்பட்ட சோகம்…!

தமிழகத்தின் கோவையை சேர்ந்த விக்ரம்-பவித்ரா தம்பதியினருக்கு நேற்று குழந்தை பிறந்துள்ளது. எனினும் பின்னர் குழந்தை இறந்ததாக மருத்துவமனையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. உறவினர்கள் இறந்த குழந்தையின் உடலைப் பொறுப்பேற்று வீட்டிற்கு எடுத்துச் சென்றுள்ளனர். தொடர்ந்து அவர்கள் குழந்தையின் உடலை அட்கம் செய்வதற்காக எடுத்துச் சென்ற வேளையில் குழந்தையின் தலைப் பகுதியில் பெரிய காயம் ஒன்று இருப்பதை அவதானித்துள்ளனர். அதனால் குழந்தையை அடக்கம் செய்யாது மருத்துவமனைக்கு எடுத்துச் சென்று விசாரித்துள்ளனர்.

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

அப்போதே குழந்தை பிறந்ததும் கைகளில் எடுத்துச் சென்ற செவிலியரின் கைகளிலிருந்து குழந்தை தவறி வீழ்ந்ததும் அதனால் குழந்தை இறந்து போனதும் தெரியவந்துள்ளது. இதையறிந்து குழந்தையின் உறவினர்கள் மருத்துவமனையை முற்றுகையிட்டு மறியல் போராட்டம் நடத்தினார்கள்.

கோவையில் உள்ள ராமகிருஷ்ணா தனியார் மருத்துவமனையில் குறித்த அதிர்ச்சி சம்பவம் அரங்கேறியுள்ளது. தற்போது பொலிசார் விசாரணைகளை மேற்கொண்டுள்ளனர்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!