வெனிசுவெலா நாட்டில் மக்களின் நிலை… உதவிட முடியா நிலையில் வெளிநாட்டு நிவாரணவிநியோகத்தர்கள்…!

அண்மைக் காலமாக வெனிசுவெலா நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள பொருளாதாரா சீரழிவால் அங்கு பெரும் பஞ்சம் ஏற்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.இதனால் பல லட்சக்கணக்கான மக்கள் உணவின்றி வாடுவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்ற போதிலும் அந்த நாட்டு ஜனாதிபதி நிக்கொலஸ் மடுரோ இது தொடர்பாக மறுப்பினைத் தெரிவித்துள்ளார். மக்களுக்கு உதவும் வகையில், அமெரிக்கா உள்ளிட்ட நாடுகள் உணவு மற்றும் முக்கிய மருந்து பொருட்களை அனுப்பி வருகின்ற நிலையில் அதனையும் நிராகரிக்கப் போவதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

வெளிநாடுகளின் நிதி மற்றும் நிவாரண உதவிகளை ஏற்கப் போவதில்லை என்று தெரிவித்து வெனிசுவெலாவிற்குள் நுழையும் எல்லையில் வழியை மறிக்கும் விதமாக 3 பாரவூர்திகள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளன.

இந்நிலையில் அங்கு மிக மோசமான ஆட்சி இடம்பெற்று வருவதாக தெரிவித்து மதுரோவுக்கு எதிராக அமெரிக்கா, கனடா ஆகிய நாடுகளுடன் பல ஐரோப்பிய நாடுகள் இணைந்து நடவடிக்கை எடுக்க முயற்சி மேற்கொண்டு வருகின்றன.
ஆனாலும், வெனிசுவேலா எல்லைப்பகுதியை அடைந்த அமெரிக்க உதவி அமைப்புகள் அங்குள்ள மக்களுக்கு உணவுகளை சமைத்து விநியோகித்து வருகின்றன.

எனினும் உணவுப் பொருட்களை நாட்டிற்குள் எடுத்துச் செல்ல அனுமதி வேண்டி நிவாரணப் பொருட்களின் விநியோகத்தர்கள் தொடர்ந்தும் எல்லையில் காத்திருப்பதாகச் செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.
”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!