14 வயதுச் சிறுவனைக் கொலை செய்த 4 சிறுவர்கள்…. அதிர்ச்சியான காரணம்….!

இந்தியாவின் மத்திய டெல்லியில் சிறுவன் ஒருவன், தன்னுடைய பெண் தோழியுடன் பேசிய 14 வயது சிறுவனை மேலும் 3 சிறுவர்களுடன் .ணைந்து கொலை செய்த சம்பவம் அப் பகுதியில் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. வெள்ளிக்கிழமை இரவு சிறுவனின் வீட்டிற்கு சென்ற 4 சிறுவர்கள், சிறுவனுடன் உரையாட வேண்டும் என்று கூறி அழைத்துள்ளனர். அவர்களின் பேச்சைக் கேட்டு வெளியில் வந்த சிறுவனுடன் அவர்கள் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

வாக்குவாதம் முற்றி கைகலப்பு ஏற்பட்டுள்ள நிலையில் வந்திருந்த 4 சிறுவர்களும் தம்முடன் எடுத்து வந்திருந்த கத்தியால் சிறுவனை சரமாரியாகக் குத்தியுள்ளனர். இதில் சிறுவன் படுகாயமடைந்த நிலையில் அலறியுள்ளான்.

அலறல் சத்தத்தில் வெளியேவந்த சிறுவனின் குடும்பத்தினரும் அயலவரும் சிறுவனை அவசரமாக வைத்திய சாலைக்கு எடுத்துச் சென்றிருந்த போதிலும் சிகிச்சை பலனின்றி சிறுவன் வைத்திய சாலையில் உயிரிழந்துள்ளான். தற்போது கொலை தொடர்பாக 3 சிறுவர்கள் பொலிசாரால் கைதாகியுள்ளனர்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!