மறு படியும் யாழில் கோர தாண்டவம் ஆடிச் சென்ற வாள்வெட்டுக் குழு

யாழில் மறுபடியும் தலை தூக்கி கோரதாண்டவம் ஆடிக் கொண்டிருக்கும் வாள்வெட்டுக் கும்பல்களின் அட்டகாசத்தால் யாழ் மக்கள் பெரும் பீதியில் உள்ளனர், இன்று ஆறு பேர் கொண்ட குழுவொன்று நாயன்மார் வீதி, நாயன்மார்க்கட்டில் முகங்களை மூடிக் கட்டியவாறு வீடொன்றிற்கு பெற்றோல் குண்டுவீசிச் சென்ற சம்பவம் அப் பகுதி மக்கள் மத்தியில் பெரும் பதற்றத்திற்கு உள்ளாக்கியுள்ளது. இந்தச் சம்பவத்தினால் வீட்டிலுள்ள பொருட்கள் எரிந்து நாசமாகியுள்ளது.

 

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

 

 

வீட்டில் இருந்த மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்களும், வீட்டுக் கண்ணாடிகளும் உடைத்து நொருக்கப்பட்டுள்ளன.வீட்டில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த ஹைஏஸ் வாகனம் முற்றாக எரிந்து கருகிய நிலையில் உள்ளது.

 

வீட்டின் கேற் பூட்டப்பட்டிருந்ததால், வாசல் வழியாக செல்ல முடியாத நிலையில் மதிலால் வீட்டுக்குள் ஏறிப் பாய்ந்து உள்சென்ற வாள்வெட்டுக் குழுவினர் தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர்.

 

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

 

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!