பனிக் கரடிகளின் இடப்பெயர்வு – ரஸ்யாவில் அவசர காலநிலை பிரகடனம்…!

ரஷியாவின் வடக்கு பகுதியில் ஆர்க்டிக் பெருங்கடல் பகுதியை சேர்ந்த நோவாயா செம்லியா தீவுக் கூடம் அமைந்துள்ளது. இத் தீவுக்கூடத்தின் பல கிலோ மீட்டர் தூரங்களுக்கு அப்பால் உள்ள பனி மலைப் பகுதியில் பெருமளவு பனிக் கரடிகள் உள்ளன. தற்சமயம் அப் பகுதியில் நிலவுகின்ற அதிக குளிர் காலநிலையால் மீன்கள் உள்ளிட்ட சில உயிரினங்கள் இடம் பெயர்ந்துவிட்டதால் பனிக் கரடிகளுக்கு உணவு கிடைப்பது அரிதாகியுள்ளது. இதனால் உணவை தேடி பனிக் கரடிகள் கூட்டம் கூட்டமாக குடியிருப்பு பகுதிகளுக்கு படையெடுக்க தொடங்கி உள்ளன.

இவ்வாறு மக்கள் குடியிருப்புக்களை நோக்கி படையெடுத்த பனிக் கரடிகள் கூட்டம் ஒன்று ஆர்க்கான் கெலஸ்க் பிராந்தியத்தில் உள்ள பெல்ஷியா குபா நகரில் சுற்றித் திரிவதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த பனிக்கரடிகள் மிகவும் ஆபத்தானவை என்பதால் பொதுமக்கள் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என அரசு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. அதோடு அங்கு அவசர கால நிலை பிரகடனப்படுத்தப்பட்டும் உள்ளது.பொதுமக்களுக்கு பாதுகாப்பு அளிக்கவும், கரடிகளை விரட்டி அடிக்கவும் ராணுவவீரர்களும் அங்கு கடமையில் ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!