வீட்டில் எலி் தொல்லை அதிகமா ? இந்த இலையை மட்டும் வையுங்கள்… எலி வீட்டுப் பக்கமே வராது…!

வணக்கம் பிரண்ட்ஸ்..! இன்றும் புரட்சி வானொலியின் செய்திகளில் மருத்து குறிப்புகள், சமையல் குறிப்புகள், உள்நாட்டு வெளிநாட்டு செய்திகள் என அனைத்தும் உங்களை நாடி வருகின்றது. இன்றைய சூப்பர் டிப்ஸ் பகுதியில் நாம் பார்க்க இருப்பது எலி தொல்லைக்கு தீர்வு தான். கொசு, பல்லி இவற்றை விட அதிகம் தொல்லை கொடுப்பது இந்த எலிகள் தான். இதன் கொடுமை எப்படி இருக்கும் என்றால் பல ஆயிரம் ரூபாய் கொடுத்து நாம் வாங்கும் பொருளை நொடியில் கடித்து வீசிவிடும். துணியாக இருக்கட்டும், உணவு பொருட்களாக இருக்கட்டும் ஏன் விலை உயர்ந்த புத்தகங்கள் ஓவியங்களை கூட அசால்டாக கடித்துவிட்டு

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

சென்று விடுகிறது. எலியை விரட்ட இன்று இரண்டு விதமான இலைகளை நாம் பயன்படுத்த போகின்றோம்.
முதலாவது இலை நொச்சி இலை. இது சாதாரணமாக எல்லா இடங்களிலும் கிடைக்க கூடிய. இதனை அதிக சளி தலை பாரம் இருந்தால் ஆவி பிடிக்க பயன்படுத்துவார்கள்.

இதனை வேலிகள் சிலர் வளர்ப்பார்கள். ஆனால் எல்லா இடத்திலும் இந்த நொச்சி இலையை நீங்கள் பெற்றுக் கொள்ளலாம். இந்த இலையை எலி வரும் இடத்தில் வைத்துவிடுங்கள். ஆகக் குறந்தது மூன்று நாட்கள் வீட்டில் எந்த இடத்திற்கு எலி வருகிறதோ அங்கு வைக்கலாம்.

அதன் பின் எடுத்துவிடுங்கள் அந்த ஏரியாவிற்கு எலி வரவே வராது. அடுத்து எருக்கம் இலை. இதற்கு எந்த பூச்சிகளுமே வராது. எலியும் தான் இந்த இலையையும் இரண்டு அல்லது மூன்று நாட்களுக்கு புதிய இலைகளை மாற்றி வையுங்கள். அவ்வளவு தான் எலி ஓடியே போய் விடும். இந்த இரண்டு இலைககாலும் எந்த பாதிப்பும் யாருக்கும் வராது. இவை இரண்டுமே மூலிகை செடிகள் தான்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!