நாளை விடுதலை ஆகிறார் பாகிஸ்தான் இராணுவத்தால் கைது செய்யப் பட்ட அபி நந்தன்..! இதோ ஆதாரம்..! மகிழ்ச்சியில் இந்திய மக்கள்..!

இந்திய பாகிஸ்தான் இடையே எப்போது போர் தொடங்கப் போகிறதோ என பதற்றத்தில் இருந்த பலரது பயத்தை பாகிஸ்தான் பிரதமரும் முன்னால் கிரிகெட் வீரருமான இம்ரான் காம் தற்போது ஓரளவுக்கு தனிய வைத்துள்ளார் என்றே எண்ணத் தோன்றுகிறது. இதற்கான காரணம் தீவிர வாதிகளின் முகாம்களை தகர்த்த விமனத்தில் ஒன்றை பாகிஸ்தான் இராணுவம் சுட்டு வீழ்த்தியது. இதில் பைலட் அபி நந்தன் கைது செய்யப் பட்டார். ஆரம்பத்தில் முரடர்கள் போல் அவரை அடித்து துன்புறுத்தினாலும் பின் சிகிச்சை அளித்து மரியாதையுடன் நடத்தினர்.

உங்கள் Android Mobile இல் Puradsifm Radio application டவுண்லோட் செய்துள்ளீர்களா? என்னது இன்னமும் இல்லையா? 24 மணி நேரமும் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில், மிக வித்தியாசமான ஒலி நயத்தில் உங்கள் Android Mobile இல் புரட்சி வானொலியைக் கேட்டு மகிழலாம், இசைஞானியின் என்றும் இனிக்கும் இனிய கீதங்கள், மனதை மயக்கும் 90களின் தெவிட்டாத மெட்டுக்கள், இசைப்புயலின் இனிய பாடல்கள், என இவை அனைத்தையும் ஒரே Mobile Application இல் கேட்டு மகிழலாம். அது மட்டுமன்றி எமது செய்திப் பதிவுகளை உடனுக்குடன் உங்கள் மொபைலில் பெற்றுக் கொள்ளலாம். ஒரே ஒரு தடவை டவுண்லோட் செய்து நம்ம வானொலியைக் கேட்டுப் பாருங்கள், நிச்சயமாக உங்களுக்குப் பிடிக்கும், உலகின் எந்தப் பகுதியில் இருந்தாலும், புரட்சி வானொலியை உங்கள் Android Mobile இல் கேட்டு மகிழலாம். நம்ம வானொலி பிடித்திருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அறிமுகம் செய்யுங்கள், மொபைல் Application Play Store இல் டவுண்லோட் செய்ய இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

இதனால் போர் ஆரம்பிக்க போகிறது என இரண்டு நாடுகளுமே பதட்டத்துடன் இருக்க இன்று பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான் கான் நாளை அபி நந்தனை நல்லெண்ண அடிப்படையில் விடுவிப்பதாக கூறியுள்ளார். இவரை சட்ட ரீதியார red cross அதாவது செஞ்சிலுவை சங்கத்திடம் ஒப்படைக்க உள்ளனர்.

சென்னை வரும் அபி சில அடிப்படை விசாரணைகளை தொடர்ந்து வைத்திய பரிசோதனை செய்யப் பட்ட பின்னர் மக்களை சந்திப்பார் என எதிர் பார்க்கப் படுகின்றது. வெளி நாடுகளின் அழுத்தம் மற்றும் போர் தவிர்ப்பே இந்த விடுதலைக்கான காரணமாக உள்ளது..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!