பி.சி.சி.ஐ இன் கோரிக்கை ஐ.சி.சியால் நிராகரிக்கப்பட்டது…!

பயங்கரவாதத்தைக் காரணம் காட்டி ஒரு நாட்டைத் தனிமைப்படுத்த ஒரு போதும் போட்டியை ரத்துச் செய்ய முடியாது என்று சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் தெரிவித்துள்ளது. அண்மையில் புல்வாமாவில் இடம்பெற்ற பயங்கரவாத தாக்குதலையும் அதன் பின்னர் இந்ரியாவுக்கும் பாகிஸ்தானுக்கும் இடையிலான பதட்ட நிலையினையும் அடுத்து துபாயில் நடைபெற்ற சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலின் ஆலோசனைக் கூட்டத்தில்

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

இந்திய – பாகிஸ்தான் போட்டிகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கப்பட்டு கருத்துக்கள் வௌியிடப்பட்ட நிலையிலேயே ஐ.சி.சி அக் கோரிக்கையை நிராகரித்துள்ளதாகத் தெரியவருகின்றது.

இதன்போது பயங்கரவாதம் தொடர்பான பிரச்சனைகளைக் கையாள்வது நாடுகளுக்கு இடையிலானது என்றும் ஐ.சி.சி க்கு அதில் எவ்வித கடமையும் கிடையது என்றும் ஐ.சி.சி தெரிவித்துள்ளது.

முன்னதாக பி.சி.சி.ஐ சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலிடம் முன்வைத்திருந்த கோரிக்கையில் பயங்கரவாதத்திற்குத் துணைபோகும் நாட்டை கிரிக்கெட்டிலிருந்து தனிமைப்படுத்த வேண்டும் என்று கேட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!