இங்கிலாந்திடந்திடம் மோசமாக தோல்வியடைந்த மேற்கிந்திய அணி….!

மேற்கிந்திய மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான டி20 போட்டி 137 ஓட்டங்களால் இங்கிலாந்தால் வெற்றி கொள்ளப்பட்டுள்ளது. முதலாவது போட்டியில் வென்ற இங்கிலாந்துடன் இரண்டாவது போட்டியில் களமிறங்கிய மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி அப் போட்டியில் மிக மோசமான தோல்வியைத் தழுவிக்கொண்டது. வெறும் 45 ஓட்டங்களையே மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி பெற்றுக் கொண்டமை குறிப்பிடத்தக்கது. மேற்கிந்திய தீவுகள் அணியின் மிக மோசமான ஆட்டம் என நேற்றைய ஆட்டம் வர்ணிக்கப்படுகின்றது.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

ஹெட்மயர் மற்றும் பிராத்வெயிட்டைத் தவிர மற்றைய அனைவரும் பத்திற்கும் குறைவான ஓட்டங்களையே பெற்றுக் கொண்டனர். இங்கிலாந்து அணியின் அபார பந்து வீச்சால் மேற்கிந்திய அணி வீரர்கள் தடுமாற்றமடைந்து வந்த வேகத்திலேயே திரும்பினர்.

இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணி 182 ஓட்டங்களைப் பெற்றுக் கொண்டது. இப் போட்டியில் 2 – 0 என்ற கணக்கில் இங்கிலாந்து அபார வெற்றி பெற்றுள்ளது. போட்டியின் ஆட்ட நாயகனாக சாம் பில்லிங்ஸ் தெரிவு செய்யப்பட்டார்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!