திடீரென இடிந்து விழுந்த பாடசாலைக் கட்டிடம், 1000ற்கும் அதிகமான மாணவர்கள் கட்டிடத்தில் சிக்கியுள்ள சம்பவம்…

நைஜீரியாவின் லாகோஸ் தீவில் இடாபாஜி நகரில் உள்ள மூன்று மாடி கட்டிடத்தின் மேல் மாடியில் பாடசாலை நடைபெற்று வருகின்றது இன்று காலை 10 மணியளவில் கட்டிடம் திடீரென சரிந்து விழுந்துள்ளது.3 மாடிக் கட்டிடம் திடீரென சரிந்து விழுந்ததில் உள்ளிருந்த ஏராளமான மாணவர்கள் உயிரிழந்திருக்கலாம் என முதற்கட்ட தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.கட்டிடத்திற்குள் 100க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் இருந்ததாக தெரிகிறது. இந்த சம்பவம் அறிந்து, மீட்பு படையினரும், ஆம்புலன்ஸ் வாகனங்களும் விரைந்துள்ளன.

நேரில் பார்த்த ஒருவர், முதற்கட்டமாக ஏழு குழந்தைகள் மற்றும் 12 பெரியவர்கள் உயிருடன் வெளியேற்றப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.லாகோஸ் மாநில அவசரநிலை முகாமைத்துவ அமைப்பின் செய்தித் தொடர்பாளர் கெஹின்டே அடபேயோ, இந்த சம்பவத்தினை உறுதி செய்துள்ளார்.

எனினும் மீட்புப் பணிகள் தொடர்ந்த நிலையில் உள்ளன,குழந்தைகளின் பெற்றோர் அனைவரும் சிதைந்த கட்டிடத்திற்கு வெளியே நின்று அழுது கொண்டிருக்கின்றனர்.2016 ஆம் ஆண்டில், தென்கிழக்கு நைஜீரியாவில் ஒரு தேவாலயம் இடிந்து விழுந்த போது 100 க்கும் மேற்பட்டவர்கள் கொல்லப்பட்ட சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!