பொள்ளாச்சி பாலியல் பலாத்கார கும்பலைச் சேர்ந்த மேலும் ஒருவர் கைது….!

பல்வேறு எதிர்ப்பலைகளை ஏற்படுத்தியிருக்கும் பொள்ளாச்சி இளம் பெண்கள் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டமை தொடர்பான தகவல்களில் பாதிக்கப்பட்ட பெண்கள் அவர்கள் மேல் குற்றச் சாட்டுக்களை முன்வைக்கும் பட்சத்தில் விசாரணைகள் தொடங்கப்படும் என பொலிசார் தெரிவித்த நிலையில் யுவதி ஒருவர் மனுச் செய்திருந்த போதிலும் அது தொடர்பாக பொலிசார் நடவடிக்கை எதுவும் எடுக்கவில்லை என்று குற்றச்சாட்டு முன்வைத்திருந்த நிலையில்..

இன்றும் அக் கூட்டத்தத் சேர்ந்த காமுகன் ஒருவன் கைது செய்யப்பட்டுள்ளர். காவல்துறையினர் இச் சம்பவம் தொடர்பாக பாலா என்ற இளைஞரைக் கைது செய்துள்ளதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

திருநாவுக்கரசு கும்பலில் ஒருவர் எனக் கூறப்படுகின்றது. முன்னதாக வசந்தகுமார், செந்தில், சதீஷ், பார் நாகராஜன், திருநாவுக்கரசர் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!