நடிகர் விஷால் மற்றும் நடிகை அனிஷா நிச்சயதார்த்த திகதி வெளியீடு..! இந்த திகதியிலாம்..!

தொழிலதிபர் மகள் அனிஷா ரெட்டிக்கும் புரட்சி தளபதி விஷால் ரெட்டிக்கும் திருமணம் நிச்சயம் செய்யப்பட்டுள்ளது. இருவரினதும் திருமணம் எதிர்வரும் ஆக்ஸ்ட்டு மாதம் நடைபெறும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் நிச்சயதார்த்தம் எதிர்வரும் 16 ஆம் திகதி..

சனிக்கிழமை ஐதராபாத்தில் நடைபெறவுள்ளது.இருவீட்டாரின் நெருங்கிய உறவுகளுக்கு மட்டுமே அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளதாம். நடிகர்கள் சங்க கட்டிடம் கட்டிமுடிக்கப்பட்ட பின்னர் அந்த கட்டிடத்தில் தான் தனது கல்யாணம் நடைபெறும் என கூறிவந்த நிலையில் விஷாலின் திருமணம் ஆகஸ்ட் மாதம் நடைபெறவுள்ளது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
error: Alert: Content is protected !!