வாடிக்கையாளர்களுக்கு அதிர்ச்சி சலுகை கொடுக்கும் அரசு தொலைத்தொடர்பு நிறுவனம் பி.எஸ்.என்.எல்.

இந்தியாவின் அரச தொலைத்தொடர்பு நிறுவனமான பி.எஸ்.என்.எல் விடுத்துள்ள விசேட அறிவித்தலில் பி.எஸ்.என்.எல் இன் சாதாரண இணைப்பை பெற்றிருக்கும் வாடிக்கையாளர்கள் தினசரி 5 ஜி.பி என்ற அளவில் இலவச இணையத்தளத்தை அணுகும் வாய்ப்பைப் பெறுகின்றனர் என்று தெரிவித்திருக்கின்றது. சாதாரண தொலைபேசி இணைப்பினை மட்டும் கொண்டிருக்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கே இந்த வசிதி வழங்கப்படுகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

18003451504 என்ற எண்ணிற்கு அழைப்பினை ஏற்படுத்துவதன் ஊடக இந்த இணையத்தள வசதியைப் பெற்றுக் கொள்ள முடியும் என்று தெரிவிக்கப்படுகின்றது. இவ் வசதியைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு மேலதிக இணைப்புக் கட்டணம் எதுவும் தேவையில்லை என்பதும் ஓர் விசேட அம்சமாகும்.

அத்தோடு முன்னதாக புரொட்பான்ட் சேவையைப் பெற்றுக் கொண்டுள்ளவர்களுக்கு 25 வீத கட்டண மீளளித்தலும் மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதகவும் பி.எஸ்.என்.எல் அறிவித்திருக்கின்றது. அப்புறம் என்ன இணையத்தள பயன்பாட்டாளர்களுக்கு கொண்டாட்டம் தான்…

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!