இந்தோனேசியாவில் வெள்ளப்பெருக்கு – 40 ற்கு மேற்பட்டோல் பலி…!

இந்தோனேசியாவின் கிழக்கு பகுதியில் அமைந்திருக்கும் மாகாணம் பப்புவா. இதன் தலைநகர் ஜெயாபுராவுக்கு அண்மையில் அமைந்திருக்கும் சென்டானியா பகுதியில் பெய்த கடும் மழையால் அங்கு வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டிருக்கின்றது. வெள்ளப் பெருக்கில் சிக்கி பல வீடுகள் சேதமடைந்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படும் நிலையில் குறைந்தது 49 பேர் வரையிலும் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

மேலும் வெள்ளப் பெருக்கால் ஏற்பட்ட அனர்த்தத்தில் 20 பேர் வரையில் காயமடைந்து மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளைச் சேர்ந்த மக்கள் பாதுகாப்பு இடங்களுக்கு நகர்த்தப்பட்டுவருவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

தற்சமயம் அங்கு மழை குறைந்துள்ள போதிலும் வெள்ள நீர் இன்னும் வடியவில்லை என்று தெரிவிக்கப்படுகின்றது. மேலும் பலர் காணாமல் போயுள்ள நிலையில் அவர்கள் வெள்ளத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டிருக்கலாம் என்றும் அச்சம் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!