இப்படி பெண்கள் நடந்து கொள்வது தான் பெண் விடுதலையா…! வைரலாகும் வீடியோ…!

பாரதி கண்ட புதுமைப் பெண் , பெண் விடுதலை என்றெல்லாம் மேடைகளிலும் சரி, ஊடகங்களிலும் கத்திக்கொண்ட காலத்தில் இல்லாத கொடுமைகள் எல்லாம் இப்போது பெண்களுக்கு எதிராக நடக்கின்றது அதற்கு பொள்ளாச்சி சம்பவம் ஓர் எடுத்துக்காட்டு மட்டுமே. இன்னும் வெளிவராத எத்தனையோ கொடுமைகள் பெண்களுக்கு எதிராக நடந்திட்டே இருக்கு என்கிறதே உண்மை என்று இருக்கிறப்போ பெண்கள் சிலர் செய்யும் செயல்கள் சமூகத்தில் பெண்களுக்கு எதிராக குரல் கொடுக்கும் சிலருக்கு வாய்ப்பாக அமைந்து விடுகின்றது.

அண்மைய பொள்ளாச்சி சம்பவத்திற்கு கூட பெண்கள் மேல் பழியைப் போட்டு ஏன் பெண்கள் அந்த கயவர்களைத் தேடிப் போனாங்க என்றெல்லாம் வாய்கிளிய பேசிக்கிட்டிருக்கிற சமூகத்தில் இவ்வாறு பெண்கள் மோசமாக நடந்து கொள்ளும் போது எவ்வாறு சமூகம் நோக்கும்.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

சில பெண்களின் இவ்வாறான நடவடிக்கைகள் தான் தவறு செய்யக் காத்திருக்கும் சில ஆண்களுக்கு வாய்ப்பாக அமைந்து விடுகின்றது என்பதை அப் பெண்கள் ஏன் அறிந்து கொள்வதில்லையோ என்று தெரியவில்லையே..

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!