யுத்த வெற்றியை கொடுத்த இராணுவ வீரர்கள் தண்டிக்கப்படுகின்றனர் – மகிந்த மனக் கவலை…!

பல்வேறு சவால்களுக்கும் உயிரிழப்புக்களுக்கும் மத்தியில் யுத்தம் வெற்றி கொள்ளப்பட்டுள்ள நிலையில் அந்த யுத்த வெற்றியைப் பெற்றுக் கொடுத்த இராணுவ வீரர்கள் தண்டிக்கப்படுகின்றனர் என்று வருத்தம் தெரிவித்துள்ளார் இலங்கையின் முன்னாள் அதிபரும் தற்போதைய எதிர்க்கட்சித் தலைவருமான மகிந்த ராஜபக்ஜ. மாத்தளை முவன்தெனிய பிரதேசத்தில் இடம் பெற்ற மக்கள் சந்திப்பு ஒன்றில் கலந்துக்கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களுடனான சந்திப்பின் போதே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

ஆனால் 2009 ஆம் ஆண்டில் யுத்தம் முடிவுக்குக் கொண்டுவரப்படாமல் இருந்திருந்தால் இன்றும் உயிரிழப்புக்கள் தொடர்ந்திருக்கும் என்றும் நாட்டின் மொத்த மக்கள் தொகையில் குறிப்பிட்ட ஒரு தொகையினர் இறந்திருப்பர் என்றும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

அண்மையில் இலங்கை இராணுவத்தைச் சேர்ந்த 9 பேருக்கு எதிராக வெளிநாடுகளுக்கு செல்வதற்கான தடை விதிக்கப்பட்டமையைச் சுட்டிக் காட்டியே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்துள்ளார்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!