உங்கள் அந்தரங்க புகைப்படம் அல்லது வீடியோ இணையத்தில் வெளியானாலோ அல்லது யாரேனும் வைத்திருந்தாலோ உடனே இதை செய்யுங்கள்..தயவு செய்து அதிகம் பகிருங்கள்..!

இன்று பலரையும் கலங்க வைத்துக் கொண்டிருக்கும் விடயம் தான் ஆபாச புகைப்படங்கள் இணையங்களில் கசிவது அல்லது ஆபாச வீடியோக்கள் வெளியாவது. இதற்கான காரணம் நாம் நம்பி சென்றவர்கள் ஏமாற்றுவது, அல்லது கூடவே இருந்த நண்பர்கள் பணத்திற்காக செய்வது, அல்லது வெளியில் கேமராங்கள் வைத்து எமது அந்தரங்கத்தை வீடியோ எடுப்பது போன்றவை அடுத்து எமது தொலைபேசிகளில் செல்பி என்ற பெயரில்

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

எமது அந்தரங்க புகைப்படங்களை சேமித்து வைப்பது போன்றவையாகும். எமது கைபேசியில் இருக்கும் புகைப்படங்கள் சில நேரம் மொபைல் கை மாறும் போது எடுத்து விடுவார்கள். இவை ஏதேனும் இணையங்களில் வெளியாகி விட்டால் நீங்கள் கவலை படுவதாலோ தற்கொலை செய்துகொள்வதாலோ எதுவும் நடக்கப் போவதில்லை. அதற்கு இருக்கும் தீர்வு நீங்கள் நிதானமாக செயற்படுவதாகும்.

உங்கள் புகைப்படங்கள் ஏதேனும் இணையத்தில் பதிவேற்றப் பட்டிருந்தால் உடனடியாக அந்த சைட்டின் பெயருடன் பதிவேற்றப் பட்டிருக்கும் புகைப்படத்தையும் ஸ்கிரீன் சாட் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். அத்துடன் அதன் url லிங்கையும் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

நிதானமாக சிந்தியுங்கள் உங்கள் சார்ந்தவர் அல்லது நம்பிக்கைக்கு பாத்திரமான ஒருவருக்கு இவற்றை கூறி அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுங்கள். உங்கள் அனுமதி இன்றி உங்கள் புகைப்படம் அல்லது வீடியோ எவரும் வைத்திருக்க முடியாது. அப்படி வைத்திருந்தால் அது தண்டனைகுறிய குற்றமாகும்.

அதனால் யாரேனும் உங்கள் வீடியோ அல்லது புகைப்படங்களை வைத்திருந்தாலும் உடனடியாக புகார் கொடுங்கள். பயப்பிடவோ பணம் கொடுக்கவோ வேண்டாம். உடனடியாக இவற்றை செய்தால் போதுமானது. அதிகம் பகிருங்கள்..!

Stomach Problem

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!