டோனியின் காலில் விழ வந்த ரசிகன் பின் நடந்த சம்பவம் நீங்களே பாருங்கள்…(வீடியோ)

ஆண்டு தோறும் நடைபெற்று வரும் உள்ளூர் தொடரான ஜ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடர் இந்தியாவில் இந்த ஆண்டு தொடங்கவுள்ளது, இந்த பயிற்ச்சிக்காக அனைத்து அணி வீரர்களும் தங்கள் பயிற்ச்சிகளை ஆரம்பித்துள்ளனர், அதன் படி சென்னை அணி வீரர்களும் தங்களின் பயிற்ச்சியை ஆரம்பித்துள்ளனர். நேற்று விடுமுறை தினமாகையால் கிரிக்கெட் ரசிகர்களின் கூட்டம் மைதானத்தில் அலைமோதியுள்ளது, அந்தளவிற்கு ரசிகர்கள் கூட்டம் அலைபோல் கூடியுள்ளது,

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

குறிப்பாக டோனி மைதானத்திற்குள் வந்தவுடன் ரசிகர்களின் ஆரவாரம் அப்படி மைதானமே அலறியபடி இருந்துள்ளது, ஒரு போட்டியைப் பார்ப்பதற்கு எந்தளவிற்கு கூட்டம் வருமோ அந்தளவிற்கு இருந்தது.

டோனி பயிற்சியில் ஈடுபட்டிருக்கும் போது அவரது ரசிகன் ஒருவர் மைதானத்தின் உள்ளே நுழைந்து டோனியின் காலில் விழ ஓடி வருகின்றார்.அவரிடமிருந்து தப்பிப்பது போன்று விளையாட்டாக ஓடுகின்றார் டோனி அந்த வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!