சுந்தர் சி இயக்கத்தில் வில்லியாக களம் இறங்கும் நடிகை தமன்னா. !

கண்ணே கலைமானே பட வெற்றியை தொடர்ந்து தமன்னாவுக்கு பட வாய்ப்புகள் வர ஆரம்பித்துள்ளது. தமிழ், தெலுங்கு பிஸியாக ஓடிக்கொண்டு இருக்கின்றார். தமிழில் நடித்த தேவி 2 படமும் ரிலீஸுக்கு தயாராகிக் கொண்டு இருக்கின்றது.

இந்நிலையில் சுந்தர் சி இயக்கும் புதிய படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளாராம். இது இவரது நடிப்புக்கு சவாலான வில்லி வேடமாக இருக்குமாம். அதற்காக தன்னை உடல் மொழி ரீதியாக தன்னை தயார்ப்படுத்தி வருகின்றாராம் தமன்னா.

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!