டெஸ்டியூப் பேபி எப்படி உருவாகி வெளியே வருகிறது தெரியுமா.? ஒரு நிமிடம் திருமணமானவர்கள் மட்டும் பாருங்கள்..பிடித்தால் பகிருங்கள்..!

குழந்தை…ஒவ்வொருவரும் ஒவ்வொரு வீட்டிலும் எங்கி தவிப்பது இந்த செலவத்திற்காக தான். அன்றைய காலத்தில் அளவு இல்லாமல் குழந்தைகள் பெற்றுக் கொண்டார்கள். ஒவ்வொரு வீட்டிலும் ஆகக் குறைந்தது 10 குழந்தைகள் சரி இருக்கும். அப்படி குழந்தை பெற்றுக் கொள்ள முடியாத பெண்ணாக இருந்தால் குழந்தைக்காக இரண்டாவது திருமணம் செய்துகொள்வது ஆண்களின் வழக்கம்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

ஆனால் இன்று அப்படி இல்லை குழந்தை பெற்றுக் கொள்ள கூடியவர்கள் அளவோடு பெற்றுக் கொள்வோம் என்கின்றனர். காரணம் இன்றைய விலை வாசி உயர்வு தான்.விலைவாசி மட்டும் இல்லைங்க இன்றைய அளவில் தொழில்நுட்பமும் அதிக வளர்ச்சி கண்டுவிட்டது.

அதனால் ஆணுடன் இணையாமல் பெண்ணால் கருவை சுமக்க முடியும். ஆண் பெண் இணைதலில் கர்ப்பமாக முடியாவிட்டால் டெஸ்ட்டியூப் பேபி என அழகாக குழந்தையை பெற்றுக் கொள்ளலாம். பல விதமான கரு தரித்தல் முறைகள் உள்ளது அதில் ஆணின் கரு முட்டையை எடுத்து சேமித்து பெண்ணில் வைத்து இல்குவாக குழந்தை பெற்றுக் கொள்ளலாம்.

ஆணும் பெண்ணும் ஒன்றாய் இணைந்தால் மட்டும் அல்ல இணையாமலும் பெற்றுக் கொள்ளலாம். உங்களுக்கு டெஸ்ட்டியூப் பேபி என்றால் என்ன ? எப்படி உருவாக்குகின்றனர் போன்ற விடயங்களை அருமையாக கீழ் உள்ள வீடியோவில் உள்ளது கிளிக் செய்து பார்த்துவிட்டு பகிரவும்..?

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

Video Credit Goes To : https://youtu.be/-fmRRo8PRs0

 

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!