இதை ஒரு தடவை செய்து பாருங்கள்.பின் உங்கள் முகத்தை பார்த்து நீங்களே ஆச்சர்ய படும் அளவு வெள்ளையாகி விடுவீர்கள்..!

அழகாவும் கலராகவும் இருக்க வேண்டும் என்ற ஆசை எல்லாருக்கும் இருக்கும். சிலர் அதுக்காக அதிகமான பணத்தை செலவு செய்வாங்க. சிலர் எங்க கிட்ட அவ்ளோ பணம் இல்ல என சொல்லிட்டு இருப்பாங்க ஆனால் இவங்களுக்கு தெரியாது பணம் இல்லாமலும் அழகாக மாற முடியும் என்று.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

இயற்கை தான் எல்லாமே இயற்கை கொடுக்கும் பொருட்களை கொண்டு இலகுவாக சில மருத்துவங்களை செய்துகொள்ளலாம். வாங்க இன்று என்ன செய்யப் போகிறோம் என பார்க்கலாம்.இதற்கு தேவையான பொருட்கள் பச்சை பட்டாணி காய் ஐந்தில் உள்ள விதைகள்,மஞ்சள் மற்றும் தயிர்.

இவற்றை கொண்டு குறித்த மருத்துவத்தை எப்படி செய்வது செய்வது என பார்க்கலாம். முதலில் விதைகளை சிறிது பால் கலந்து ( பால் இல்லாவிட்டால் தண்ணீர்) மிக்ஸியில் நன்றாக அரைத்துக் கொள்ளுங்கள். அதனுடன் தயிர் மற்றும் மஞ்சள் கலந்து நன்றாக மிக்ஸ் செய்யுங்கள்.

இப்போது அழகு குறிப்பு தயார்.இதனை கலை அல்லது மாலை முகத்தில் பூசி அரை மணி நேரம் அப்படியே வைத்து பின் கழுவுங்கள். இப்படி நீங்கள் செய்யும் போது முகத்தில் இருக்கு டெத் செல்ஸ் எல்லாம் அழிந்து புதிய செல் வரும். அதனால் முகம் இன்னும் அழகாகும். !

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!