புறாக்களின் லூயில் “அர்மண்டோ” – பந்தயப் புறா…. 1.25 மில்லியன் யூரோவிற்கு ஏலம் போனது…!

புறாக்களின் லூயிஸ் ஹாமில்டன் – என்று செல்லமாக அழைக்கப்படுகின்ற அர்மண்டோ என்ற பெயருடைய பந்தயப் புறா ஒன்று 1.5 மில்லியன் பவுண்டிற்கு ஏலத்தில் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. பெல்ஜியத்தின் மேற்கு பிளாண்டர்ஸ் மாகாணத்தைச் சேர்ந்த ஜோல் வெர்ஷட் என்பவர் வளர்த்து வந்த இந்தப் புறா தொடர்சசியாக 3 பந்தயங்களில் வென்று சம்பியன் பட்டத்தைப் பெற்றுக் கொண்டது. 5 வயதான அப் புறா ஏலத்தில் விடப்பட்ட போதே அவ் விலைக்கு எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Puradsifm இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? Play Store இல் Review செய்து, Rating வழங்கும் அதிர்ஷ்டசாலி நேயர் ஒருவருக்கு மாதாந்தம் 100 அவுஸ்திரேலிய வெள்ளிகள் பரிசு காத்திருக்கிறது. Play Store: Puradsifm

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

பார்முலா வண் எனப்படும் கார் பந்தயத்தில் 5 தடவைகள் உலக சம்பியன் பட்டம் வென்ற இங்கிலாந்தைச் சேர்ந்த லூயிஸ் ஹமில்டன் பெயரால் அப் புறா அழைக்கப்பட்டு வருகின்றது. தற்போது ஓய்வுக் காலத்தில் இருக்கும் அப் புறாவினை பைபா எனப்படும் இணைய நிறுவனம் ஒன்று ஏலத்தில் விட்டுள்ளது.

சீனாவைச் சேர்ந்தவர்களால் ஏலத்தில் எடுக்கப்பட்டுள்ள இப் புறா தற்போதைய அதன் உரிமையாளர்களால் இனப் பெருக்கத்திற்காக பயன்படுத்தப்படும் என்று தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!