பற்களில் உள்ள மஞ்சள் கறையை நீக்கி சொத்தை,மற்றும் பல் வலிக்கு உடனடி தீர்வு தரும் எலுமிச்சை மருத்துவம்.! அதிகம் பகிருங்கள்…!

பல் வலி,பல் ஈறுகளில் பிரச்சனை, மஞ்சள் கறை, இது தான் இன்று பலருக்கு இருக்கும் பிரச்சனை. அதனால் அதிகம் பேசாமல் மருத்துவ குறிப்புகளை பார்க்கலாம்..! முதலில் பற்றகளில் இருக்கும் மஞ்சள் கறையை போக்குவது எப்படி என்று பார்க்கலாம். எலுமிச்சை பாதி ஒன்றை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். அத்துடன் பட்டைத் தூள் அரை தேக்கரண்டி எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். முதலில் வாயை மிதமான சுடு நீரால் கழுவிக் கொள்ளுங்கள். இப்போது எலுமிச்சையை நான்காக வெட்டி நான்கில் ஒரு துண்டை கையில் எடுத்து பட்டைத் தூளில் தொட்டு பல்லில் கறை உள்ள இடங்களில் மெதுவாக (அதிகம் அழுத்தாமல்) தேய்க்கவும்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

காலை மாலை இரண்டு வேளை செய்தாலே அதன் பலன் உங்கள் கண்முன் இருக்கும்.அடுத்து பல் வலி, ஈறுகளில் பிரச்சனை, வாய் துர்நாற்றம் ,போன்றவற்றிக்கு இதனை செய்யுங்கள்.மிளகு, ஓமம், மற்றும் பட்டை இரண்டையும் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். இரண்டு கப் நீரை கொதிக்க வைத்து அதில் இரண்டு கரண்டி ஓமம் மற்றும் பட்டை இரண்டு துண்டு, மற்றும் மிளகு தூள் சேர்த்து நன்றாக கொதிக்க வைய்யுங்கள்.

இரண்டு கப் நீர் ஒரு கப் ஆகும் வரை வற்ற வையுங்கள். ஒரு கப் ஆனதும் இறக்கி சிறிது நேரம் வைத்து மிதமான சூட்டுக்கு வந்ததும் அந்த நீரில் வாயை கழுவுங்கள். இப்படி இரண்டு முறை செய்தால் போதும் வாயில் இருக்கும் அத்தனை கிருமிகளையும் அழித்து வாய் மணமாக இருக்கும். அத்துடன் வாரம் ஒரு முறை இதனை செய்வதால் சொத்தை, வாய் துர்நாற்றம் இரண்டும் ஜென்மத்துக்கும் வராது..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!