நாம் தமிழர் கட்சியின் தலைவர் சீமானின் வைரலாகும் ஜிம் வீடியோ..!

ஆண்களாக இருந்தாலும் பெண்களாக இருந்தாலும் அவர்களது உடலை திடமாக வைத்திருக்கவே விரும்புவார்கள். இருந்தாலும் சாதாரணமாக வீட்டில் இருக்கும் பெண்கள் அட போங்கப்பா நாங்க வீட்டில் செய்யும் வேலைகளே உடற்பயிற்சி செய்வதை விட அதிகமானது என ஜிம் பக்கமே போக மாட்டார்கள்.

ஆனால் நடிகைகள் மாடலிங் செய்வோர் கட்டாயம் தங்கள் உடலை அழகாக வைத்திருக்க விரும்புவார்கள். ஆண்களும் அப்படி தான். ஆனால் ஆண்கள் பெரும்பாலானவர்கள் ஜிம் ஒர்கவுட் செய்வார்கள். அதிலும் நடிகர்கள் என்றால் சொல்லவே வேண்டாம். சிக்ஸ் பேக் வேண்டும் என அதிக நேரம் ஜிம்மிற்காக செலவு செய்வார்கள்.

இப்படி இருக்க தற்போது வீடியோ ஒன்று வைரலாகி வருகிறது. அதில் நாம் தமிழர் கட்சியின் தலைவர் சீமான் அவர்கள் ஒர்கவுட் செய்கிறார். அவர் என்னவோ நன்றாக தான் செய்கிறார். நம்ம பசங்க தான் அவரை கலாய்த்து வீடியோவை வைரலாக்கிவருகின்றனர்.! இதோ அந்த வீடியோ உங்களுக்காக..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!