விஷேட நிகழ்வுகளா? உடனே பியூட்டி பார்லர் போக நேரமும் பணமும் இல்லையா? நீங்க வீட்டிலேயே அழகாகலாம்..! இதை மட்டும் செய்யுங்கள்..!

திருமணம் அல்லது ஏதேனும் விஷேடங்கள் வந்துவிட்டால் வீட்டில் உள்ள ஆண்களின் பர்ஸ் empty ஆவது உறுதி. ஆடைகள், அணிகலன் என ஒரு பக்கம் இருந்தாலும் இன்னுமொரு பக்கம் முழுவதும் மேக் அப் செய்வதற்காக தான் இருக்கும். ஆண்களிடம் மட்டும் அல்ல பெண்கள் ஒரு மாதம் சம்பாதித்த பணம் அபடியே பியூட்டி பார்லர் சென்று விடும். காச பார்த்தால் சரியா நாமலும் அழகா போகனும் என வீட்டில் யுத்தம் கூட நடக்கும். இதுக்கு தீர்வு தான் இன்று நாம் கொண்டு வந்திருக்கும் இந்த பதிவு..!விஷேட நிகழ்வுகளுக்கு செல்வதற்கு முப்பது நிமிடத்திற்கு முன்பு இதனை செய்யுங்கள்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

இதற்கு தேவையானவை தக்காளி பழம், அரிசி மா, மஞ்சள் , கற்றாழை ஜெல், இவற்றை கொண்டு எப்படி இந்த அழகு டிப்ஸ் செய்யப் போகுறோம் என பார்க்கலாம்..! தக்காளி ஒன்றை நன்றாக மிக்ஸியில் போட்டு அரைத்து எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். அதனுடன் அரிசி மா, சிறிதளவு சேருங்கள்.இந்த கலவையில் மஞ்சள் அரை கரண்டி, கற்றாழை ஜெல் ஒரு கரண்டி சேர்த்து நன்றாக மிக்ஸ் செய்யுங்கள்..!

இப்போது இந்த கலவையை உங்கள் முகத்தில் பூசி 10 நிமிடம் வரை அப்படியே விட்டு விடுங்கள். அதன் பின் குளிர்ந்த நீரில் முகத்தை கழுவிவிட்டு பாருங்கள். முகம் வெள்ளையாகவும் மினிமினுப்பாகவும். இருக்கும் இதற்கு பின் நீங்கள் லைட் கிறீம் ஒன்றை பூசி லிப்டிக் eye சடோஸ் அடித்தாலே போதும். விஷேட நிகழ்ச்சியில் உங்கள் முகம் மட்டுமே மின்னும்..முயற்சி செய்து பாருங்கள்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!